Starfsmenn

Anna Kristín Björnsdóttir
Umsjónarmaður Skólasels
Auður Vilhelmsdóttir
Grunnskólakennari
Árni Guðnason
Húsvörður/umsjón fasteigna
Ásta Sigurlaug Tryggvadóttir
Leiðbeinandi, Umsjónarkennari í 6. ÁT
Bára Kristín Þórisdóttir
Stuðningsfulltrúi
Berglind Fanney Guðlaugsdóttir
Skólaliði
Birna Petrína Sigurgeirsdóttir
Grunnskólakennari, textíll
Björn Aron Björnsson
Stuðningsfulltrúi
Björn Vilhelmsson
Framhaldsskólakennari, Umsjónarkennari í 8. BM
Bryndís Knútsdóttir
Framhaldsskólakennari, Umsjónarkennari í 1. BK
Brynjar Bergmann Björnsson
Stuðningsfulltrúi
Dagný Karlsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Daria Luczków
Sérkennari
Díana Dröfn Benediktsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Drífa Þöll Reynisdóttir
Leiðbeinandi, sjónlistir
Einar Sveinn Guðmundsson
Grunnskólakennari, umsjónarkennari í 10. EG
Erla Dögg Gunnarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Erla Jóhannsdóttir
Leiðbeinandi, Umsjónarkennari í 3. EJ
Eva Björk Sveinsdóttir
Skólastjóri
Fanney G. Öfjörð Magnúsdóttir
Ritari
Freydís Kneif Kolbeinsdóttir
Grunnskólakennari, námsver
Gígja Rós Sigurðardóttir
Stuðningsfulltrúi
Guðbjörg Guðmundsdóttir
Þroskaþjálfi
Guðjón Árni Antoníusson
Aðstoðarskólastjóri
Guðmundur Freyr Sigurðsson
Stuðningsfulltrúi
Guðríður Brynjarsdóttir
Framhaldsskólakennari, skólaíþróttir
Guðrún F. Stefánsdóttir
Grunnskólakennari, Umsjónarkennari í 2. GS
Helga Björk Sigurðardóttir
Leiðbeinandi, umsjónarkennari í 4. HS
Hildur Hauksdóttir
Framhaldsskólakennari, danska
Hólmfríður I. Magnúsdóttir
Skólaliði
Inga Guðlaug Helgadóttir
Skólasálfræðingur
Ingibjörg Ásta Unnarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Iwona Taudul
Skólaliði
Íris Anna Arnarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Jóhanna K. Hauksdóttir
Grunnskólakennari, hönnun og smíði
Jóhanna María Vignir
Náms- og starfsráðgjafi
Jóhanna Pálsdóttir
Grunnskólakennari, náttúrugreinar
Jón Ragnar Ástþórsson
Leiðbeinandi, umsjónarkennari í 9. JÁ
Jóna Karen Pétursdóttir
Bókavörður/Skólasel
Jónína Holm
Grunnskólakennari, verkefnastjóri læsis
Júdit Sophusdóttir
Leiðbeinandi, umsjónarkennari í 3. JS
Karen Ingimundardóttir
Grunnskólakennari, umsjónarkennari í 1. BK
Karolina Kryspowicka-Lisinska
Grunnskólakennari,enska
Kristbjörg Eyjólfsdóttir
Grunnskólakennari, umsjónarkennari í 7. KE
Laufey Erlendsdóttir
Framhaldsskólakennari
Manfred Ulrich Lemke
Grunnskólakennari, Umsjónarkennari 8.BM
Marinó Oddur Bjarnason
Stuðningsfulltrúi
Ragnheiður G. Ragnarsdóttir
Skólasel
Róbert Arnar Birgisson
Framhaldsskólakennari, umsjónarkennari í 9. RB
Sara Ross Bjarnadóttir
Grunnskólakennari, upplýsinga- og tæknimennt
Sigrún Harpa Arnrúnardóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigurdís Benónýsdóttir
Skólaliði
Sigurlaug Arna Sævarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigurlaug Björk Jensdóttir
Heimilisfræðikennari
Sigurrós Ösp Rögnvaldsdóttir
Leiðbeinandi, Friðgarður
Sveinbjörg Þóra Gunnarsdóttir
Leikskólakennari, umsjónarkennari í 1. GÞ
Sylvía Sigurgeirsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Særún Rósa Ástþórsdóttir
Deildarstjóri
Sæunn Guðrún Guðjónsdóttir
Þroskaþjálfi
Tara Rós Jóhannsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Þóra Jenny Benónýsdóttir
Grunnskólakennari, ÍSAT
Þórný María Heiðarsdóttir
Skólahjúkrunarfræðingur
Þórunn Katla Tómasdóttir
Leikskólakennari, umsjónarkennari í 5. ÞT