Starfsmenn

Anna Kristín Björnsdóttir
Umsjónarmaður Skólasels
Anna Stefánsdóttir
Skólahjúkrunarfræðingur
Auður Díana Ósk Eymundsdóttir
Stuðningsfulltrúi/skólasel
Auður Vilhelmsdóttir
Grunnskólakennari
Árni Guðnason
Húsvörður/umsjón fasteigna
Ásta Sigurlaug Tryggvadóttir
Leiðbeinandi, umsjónarkennari í 5. ÁT
Bára Kristín Þórisdóttir
Stuðningsfulltrúi
Berglind Fanney Guðlaugsdóttir
Skólaliði
Birna Petrína Sigurgeirsdóttir
Grunnskólakennari, textíll
Björn Aron Björnsson
Stuðningsfulltrúi
Björn Vilhelmsson
Framhaldsskólakennari, stærðfræði
Bryndís Knútsdóttir
Framhaldsskólakennari
Brynjar Bergmann Björnsson
Stuðningsfulltrúi
Drífa Þöll Reynisdóttir
Leiðbeinandi, sjónlistir
Einar Daníelsson
Leiðbeinandi, enska
Einar Sveinn Guðmundsson
Grunnskólakennari, umsjónarkennari í 9. EG
Erla Jóhannsdóttir
Leiðbeinandi, Umsjónarkennari í 8. EJ
Eva Björk Sveinsdóttir
Skólastjóri
Fanney G. Öfjörð Magnúsdóttir
Ritari
Freydís Kneif Kolbeinsdóttir
Grunnskólakennari, námsver
Gígja Rós Sigurðardóttir
Stuðningsfulltrúi
Guðbjörg Guðmundsdóttir
Þroskaþjálfi
Guðjón Árni Antoníusson
Aðstoðarskólastjóri
Guðmundur Freyr Sigurðsson
Stuðningsfulltrúi
Guðríður Brynjarsdóttir
Framhaldsskólakennari, skólaíþróttir
Guðrún F. Stefánsdóttir
Grunnskólakennari, umsjónarkennari í 1. GÞ
Helga Björk Sigurðardóttir
Leiðbeinandi, umsjónarkennari í 8. HS
Helgi Líndal Elíasson
Stuðningsfulltrúi
Hildur Hauksdóttir
Framhaldsskólakennari, danska
Hólmfríður I. Magnúsdóttir
Skólaliði
Inga Guðlaug
Skólasálfræðingur
Ingibjörg Ásta Unnarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Íris Anna Arnarsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Jóhanna K. Hauksdóttir
Grunnskólakennari, Hönnun og smíði
Jóhanna Pálsdóttir
Grunnskólakennari, náttúrugreinar
Jón Ragnar Ástþórsson
Leiðbeinandi, umsjónarkennari í 4. JÁ
Jóna Karen Pétursdóttir
Bókavörður/skólasel
Jónína Holm
Grunnskólakennari, verkefnastjóri læsis
Júdit Sophusdóttir
Leiðbeinandi, umsjónarkennari í 2. JS
Karen Ingimundardóttir
Grunnskólakennari, umsjónarkennari í 3. KI
Kristbjörg Eyjólfsdóttir
Grunnskólakennari, umsjónarkennari í 6. KE
Laufey Erlendsdóttir
Framhaldsskólakennari, Umsjón með 7. VH /Námsráðgjafi
Manfred Ulrich Lemke
Grunnskólakennari, Friðgarður
Ragnheiður G. Ragnarsdóttir
Skólasel
Róbert Arnar Birgisson
Framhaldsskólakennari, umsjónarkennari í 10. RB
Sara Ross Bjarnadóttir
Grunnskólakennari, upplýsinga- og tæknimennt
Sigrún Harpa Arnrúnardóttir
Stuðningsfulltrúi
Sigurbjörg Ásta Halldórsdóttir
Leiðbeinandi, heimilisfræði
Sigurdís Benónýsdóttir
Skólaliði
Sigurrós Ösp Rögnvaldsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Sóley Ragna Ragnarsdóttir
Leiðbeinandi
Sveinbjörg Þóra Gunnarsdóttir
Leikskólakennari, umsjónarkennari í 1. GÞ
Sylvía Sigurgeirsdóttir
Skólaliði
Særún Rósa Ástþórsdóttir
Deildarstjóri
Þóra Jenny Benónýsdóttir
Grunnskólakennari, ÍSAT
Þórný María Heiðarsdóttir
Skólahjúkrunarfræðingur
Þórunn Katla Tómasdóttir
Leikskólakennari, umsjónarkennari í 2. ÞT
Þröstur Ingi Smárason
Stuðningsfulltrúi